Categories
Special Products

SFP Module  เป็นอุปกรณ์แปลงสื่อ Fiber Optic เพื่อเชื่อมต่อเข้ากับเครือข่ายที่เป็นแบบ Enterprise หรือระบบ Network ขนาดใหญ่ สำหรับประสิทธิภาพ SFP Module จะเป็นทั้งตัวรับและส่งสัญญาณ มีประสิทธิภาพในการป้องกันผลกระทบกับคลื่นสัญญาณรบกวนทางไฟฟ้าได้ ซึ่งจะเหมาะกับองศ์กรขนาดใหญ่ที่มีการรับส่งข้อมูลจำนวนเยอะๆ และต้องกาารความเสถียรของข้อมูลต่างๆ รวมไปถึงสำหรับงาน Fiber Optic โดยตรงอีกด้วย

RASP-10GSFPBDS+, Pack คู่ 10G SFP+,Single Fiber,20KM Single mode 1270nm/1330nm, 1330nm/1270nm CWDM DFB, DDM
RASP-10GSFPB DS+  แบบ Pack คู่ จะเป็น Port รูปแบบหนึ่งที่เป็น Port แบบ SFP หรือ small form-fact..
0.00฿
RASP-SFP-GBD20-A,1.25G SFP,Single Fiber,TX1550/RX1310,20KM
RASP-SFP-GBD 20-A  ( ,TX1550/RX1310,20KM ) จะเป็นอุปกรณ์อย่าง transceiver ที่ใช้เชื่อมต่อทางด้า..
0.00฿
RASP-SFP-GBD20-B,1.25G SFP,Single Fiber,TX1310/RX1550,20KM
RASP-SFP-GBD 20-B  ( ,TX1310/RX1550,20KM ) จะเป็นอุปกรณ์อย่าง transceiver ที่ใช้เชื่อมต่อทางด้า..
0.00฿
RASP-SFP-GBD20-P,1.25G SFP,Single Fiber,TX1550/RX1310,TX1310/RX1550,20KM Pack คู่
RASP-SFP-GBD 20- Pack คู่   ( TX1550/RX1310,TX1310/RX1550,20KM ) จะเป็นอุปกรณ์อย่าง transceiver..
0.00฿
Showing 1 to 4 of 4 (1 Pages)
Fast Delivery
ส่งเร็วทันใจ
จัดส่งทั่วไทย
+66 2 207 2349