Categories
Special Products

Unmanage Media Converter  เป็นอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ตัวหนึ่งที่ใช้สำหรับงาน Fiber Optic เป็นส่วนใหญ่ เป็นตัวแปลงสัญญาณ หรือ media converter ตัวหนึ่งทีรองรับการแปลงสื่อต่างๆ ให้อยุ่ในรูปแบบของสัญญาณจากนั้นข้อมูลต่างๆ นั้นก็จะวิ่งใหลผ่านเข้าไปยังสายใยแก้วนำแสง หรือ Fiber Optic นั้นเอง ยังรองรับการส่งถ่ายข้อมูลในรูปแบบ โปรโตคอลของทาง IEEE ได้หลากหลายรูปแบบ บริษัทมีจำหน่าย Media Converter หลากหลายรุ่นราคาพิเศษ ความเร็วตั้งแต่ 1.25G ถึง  10G +  ชนิด Single Mode , Multi Mode  Unmanage และแบบ Manage Media Converter   สนใจสินค้า Media Converter ขอเชิญเลือกชมได้ที่ Web Site  ของเราและสามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Email. info@raspberry.co.th

RASP-S3011-FC-20-P, Pack คู่ Unmanage Gigabit media converter, 1FC single fiber single mode 1310nm/1550nm + 1550nm/1310nm   20km
RASP-S3011-FC-20-P  ชนิด Pack คู่  ( Wavelength  1310nm/1550nm + 1550n..
0.00฿
RASP-S3011-FC-40-P, Pack คู่ Unmanage Gigabit media converter, 1FC single fiber single mode 1310nm/1550nm + 1550nm/1310nm   40km
RASP-S3011-FC-40-P  ชนิด Pack คู่  ( Wavelength  1310nm/1550nm + 1550n..
0.00฿
Showing 1 to 2 of 2 (1 Pages)
Fast Delivery
ส่งเร็วทันใจ
จัดส่งทั่วไทย
+66 2 207 2349